Follow by Email

Thursday, November 24, 2016

Waziri Mahiga ampokea Mjumbe Maalum kutoka Senegal

Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Dkt. Augustine Mahiga (kulia), akipokea Ujumbe Maalum kwa niaba ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli kutoka kwa Rais wa Senegal, Mhe. Macky Sall, kupitia kwa Waziri wake wa Maji, Mhe. Amodou Mansour Faye. Mara baada ya makibidhiano hayo Waziri Mahiga na Waziri Faye walifanya mazungumzo ambayo yalijikita katika kuimarisha na kuendeleza mahusiano mazuri kati ya Tanzania na Senegal.
Mazungumzo yakiendelea.
Waziri Mahiga akiagana na Mjumbe Maalum, Mhe. Faye mara baada ya kumaliza mazungumzo.

No comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.